25 ตอบกลับ

VIP Member

เริ่มเตรียมเเล้วค้ะ ตอนนี้ได้เเค่30% กะว่าจะเตรียมที่ล้ะนิดๆที่ล้ะนิด ในทุกสดาป์ ค่ะ น่าจะครบช่วงต้นเดือนพฤษา กลัวคลอดก่อนกำหนด เตรียมไว้ดีที่สุดค่ะ

เตรียมครบแล้วจ้าเฉพาะของที่ต้องไปใช้ในรพเพราะกลัวคลอดก่อน กำหนดคลอด5มิถุนาแต่อาจจะคลอดเดือน พฤษภาก็ได้จ้าเดือนเมษาค่อยปันผ้าเก็บใส้ตะกร้า

บ้านนี้คุณยายเห่อสุดยอดซื้อไว้ไห้ครบเซ็ตทุกอยากแม้กระทั่งเครื่องซักผ้าต้องซักแยก😂😂

เราพึ่งได้แค่เสื้อ กางเกง ถุงมือ ถุงเท้า หมวก และก็ผ้าเช็ดตัว ไม่รู้ว่าต้องเตรียมอะไรอีก

กะว่าสักเดือนหน้าค่อยจะเพิ่มทีละน้อยไห้ครบค่ะ ค่อยซื้อสะสมทีละนิด

23 มิถุนา เริ่มเตรียมแล้วค่ะ เตรียมแต่ของที่ต้องใช้จำเป็นตอนอยู่และออกจากรพ.ค่ะ

บ้านนี้ยังไม่เตรียมอะไรเลยค่ะ #ผู้ใหญ่ที่บ้านยังไม่ให้ซื้อซักอย่าง

ยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะ ว่ารอม.33เข้าจนครบ ค่อยไปช๊อปทีเดียว 😊😊

บ้านนี้ไม่ได้เตรียมเลยจ้า จะซื้อก็โดนบ่นโบราณเขาถือ

เหมือนกันเลยค่ะ

เตรียมแล้วจ้า แต่ยังไม่ค่อยคบ 28 มิถุนายน

VIP Member

6 มิถุนายน เตรียมเรียบร้อยแต่ยังไม่ซัก