#ทีมมิถุนายน65 กำหนดคลอดวันที่17มิถุนา65 ยังไม่มาอาการอะไรเลยน้องเงียบมากคะอิจฉาบ้านอื่นแตกกันแล้ว😂

#ทีมมิถุนายน65 แม่บ้านไหนยังไม่คลอดบ้างคะ บ้านนี้อยากคลอดแล้วปวดอุ้งเชินกรานจะเดินจะก้าวขาแต่ละทีปวดร้าวไปหมด😓

#ทีมมิถุนายน65 กำหนดคลอดวันที่17มิถุนา65 ยังไม่มาอาการอะไรเลยน้องเงียบมากคะอิจฉาบ้านอื่นแตกกันแล้ว😂
53 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

17มิถุนา เหมือนกันค่ะ ไม่มีอาการเลย ถ้ายังไม่คลอด 20มิถุนา เจอเร่งคลอดแน่จ้า แอบกลัวยุเหมือนกันจ้า

ของเรากำหนดคลอดวันที่26มิ.ย. แต่ลูกเราชิงออกมาวันที่6มิ.ย.ก่อนเลย 37+1...คลอดก่อนกำหนดจิงๆตั้ง20วันเลย

กำหนด28มิถุนา วันนี้ปากมดลูกเปิด2เซนแล้วค่ะ แต่หมอให้กลับมานอนที่บ้าน พรุ่งนี้ก็นัดไปรพ.อีกค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด23มิถุนายน น้องก็นอนเงียบเหมือนกันค่ะ อาการแม่ช่วงนี้ปวดเอวปวดขา มากค่ะ

2y ago

กำหนดวันเดียวกันเลยค่าน้องเงียบมาก คุณหมอแนะนำให้ผ่า21นี้แล้ว😂

บ้านนี้ 38 week แล้วเงียบมากจ้าไม่มีอาการอะไรเลย แต่วันนี้แม่รู้สึกเหนื่อยมากกว่าปกติจ้า

2y ago

ขอบคุณจ้าแม่ เช่นกันนะจ้า✌

กำหนดวันเดียวกันเลยคะ วันนี้แม่ไปตามนัดโดนกระตุ้นเลยเจ็บมาก อยากคลอดแล้วเหมือนกัน☺️

2y ago

ไม่มีอาการอะไรเลยคะ เจ็บแค่ตอนหมอกระตุ้นเฉยๆคะ ตอนกลางคืนก็ไม่มีอาการอะไรเลยคะ

23มิ.ย. จร๊า ตอนนี้นัดทุกอา.แล้วมดลูกไม่เปิด ท้องไม่แข็ง ดิ้นแรง ยังไร้อาการเตือนใดๆจร๊า

2y ago

เหมือนกันเลยคะ น้องเงียบมาก

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-4003397)

บ้านนี้ 25 เงียบมากเลยค่ะแม่ ไม่มีอาการอะไรเลย อิจฉาบ้านอื่นมากอยากแตกแล้ว😂

2y ago

จริงแม่บ้านอื่นกำหนดคลอดทีหลังแต่แอบแตกไปเยอะมากจนบ้านนี้สงสัยแล้วน้องจะสร้างบ้านอยู่ในนั้นหรอคะ😂

บ้านนี้กำหนดคลอด 21 มิถุนา ยังเงียบอยู่เหมือนกันเลยค่ะ ไม่มีอาการปวดอะไรเลย

2y ago

น่าจะไม่อยากออกค่ะ 😂