53 ตอบกลับ

สู้ๆนะคะแม่ๆบ้านนี้กำหนดคลอด 18 ตอนนี้น้องออกมาดูโลกได้ 5 วันแล้วววว

ขอบคุณคะแม่ทางนี้เดี๋ยวตามไปคะ😂

กำหนดคลอด 17มิถุนา 65 เหมือนกันเลยคะ โดยกระตุ้นไปแล้วรอบนึงเงียบมากคะ

งื้อพน.หมอนัดเหมือนกันคะไม่รู้จะโดนกระตุ้นไหมแม่อยากแตกแล้ว😂

VIP Member

บ้านนี้กำหนด 21 มิถุนา แตกแล้วตั้งแต่วันที่ 2 มิถุนายนคะ สู้ๆนะคะ

น้องน่ารักมากแม่ เดี๋ยวตามไปค่าา❤

เป็นเหมือนกันเลยคะบ้านนี้ก็ไม่ยอมออกสักทีปวดร้าวไปหมดตัวแล้วคะ

มันทรมานจริงๆนะแม่อยากแตกแล้วแต่น้องเงียบมากเช่นกันคะ สู้ไปด้วยกันคะ😂

บ้านนี้กำหนด 14 แต่ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ คุณหมอผ่าให้วันนี้เลย

คลอดง่ายๆนะคะคุณแม่❤

VIP Member

บ้านนี้กำหนด22มิถุนา เจบเตือนมาบ่อยค่ะแต่ยังไม่ยอมออกมาสักที😂

แม่ก็ว่าแบบนั้น 😂😂

กำหนดคลอด17เหมือนกันแต่แอบแตกไปก่อนแล้วค่ะคลอดเมื่อวันที่6

ท้องแข็งถี่ทุก5นาทีปวดท้องเหมือนเป็นประจำเดือนเลยค่ะคุณแม่

บ้านนี้กำเนิดวันที่ 5 ที่ผ่านมา จนตอนนี้ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ

งื้อนานจังแม่หมอว่าไงบ้างคะ

17 มิถุนาเหมือนกันค่ะ แต่นี้แตกก่อน ออกวันที่4มิถุนาไวมากค่ะ

มีปวดหลังวันที่3ค่ะ ปวดมากๆตอนดึก พอตี3เริ่มรามมาปวดท้องค่ะ มาปวดถี่ๆทุก3-5นาทีตอน8โมงค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะแม่ เงียบมาก มีแต่อาการท้องแข็ง

เหมือนกันเลยคะเจ็บเตือนบ่อยไม่เจ็บจริงสักทีแม่นี่ลุ้นทุกวันเลยคะ😂