53 ตอบกลับ

บ้านนี้26มิย.แอบแตกก่อนแล้วค่ะ น้องคงอึดอัดแม่ท้องเล็กมากน้องหนัก3100ตอนซาวน์ล่าสุดก่อนคลอดคลอด5วันหมอบอกน้องหนัก2700 พออกมาเท่านั้นแหละค่ะน้องพองลมหนัก3100เลย

งื้อเดี๋ยวตามไปแม่❤

แม่ก็ไม่ไหวแล้วคะ กำหนด26 มิ.ย. เดินไม่ไหวปวดมาก ปวดจิ๊ดๆแล้วหาย ดิ้นทีโหยจุกเจ็บไปหมดเลยคะตอนนี้ นอนก็ไม่ไหวนั่งก็ไม่ได้ ยืนยิ่งแล้วเลย ยิ่งเจ็บมากคะ

38+4wยังไม่มีอาการเลยค่ะ..น้องต้องสร้างบ้านอยู่ในนั้นแน่ๆๆเลยค่ะกำหนดคลอด27มิถุนายนนี้แล้ว..อยากเจอใจจะขาดแล้วงับ แม่ๆๆบ้านไหนเป็นเหมือนหนูบ้างค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 24 มิถุนายน ยังไม่มีอาการเจ็บท้องเลยค่ะ เเต่น้องดิ้นเยอะมาก ลุกขึ้นไปเข้าห้องน้ำก็เเทบไม่ไหวเเล้วค่ะ อยากเเตกเเล้ว😂

ทีม 24 มิถุนาเหมือนกันเลยค่ะ มีเจ็บท้องเตือน ท้องเสีย มีมูกออกไปตั้งแต่ 2 อาทิตย์ที่แล้ว แต่ปากมดลูกยังปิดสนิท อาทิตย์นี้เงียบสนิทไร้วี่แวว 🤣🤣

บ้านนี้กำหนดคลอด 13 มิ.ย 65 ตอนนี้ยังเงียบอยู่เลยค่ะ ไม่มีเจ็บอะไรเลย คุณหมอนัด 17 มิ.ย ไม่รู้จะยังไงต่อ กลัวจะต้องผ่าคลอด ใจแม่อยากคลอดเอง

เหมือนกันคะแม่กลัวโดนผ่า😂

บ้านนี้สู้ชีวิตมากแต่ลูกสู้กลับไม่ยอมออกมาสักที วันนี้กำหนดคลอดต้องไปโรงพยาบาลไปตรวจดูน้อง กลัวการผ่าคลอดมาก🥲 ทีม19มิถุนายน2565

บ้านนี้16 มิถุนายนจ้าา ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะหมอนัดนอน ร.พ วันที่16 มิถุนายนลุ้นว่าจะคลอดเองหรือผ่าเพราะ น้อง นน 3.709โลเเล้วเเม่เจ้า555+

เช่นกันนะคะ

เหมือนกันเลยค่ะนี้ก็21มิ.ย.ยังอาการเงียบๆอยู่เลยค่ะ แอบอิจฉาบ้านอื่นทั้งทีของก็เตรียมไว้รอหมดแล้ว😥😥😥

บ้านนี้กำหนดคลอดพรุ่งนี้ค่ะ ยังไม่มีวี่แวว เหมือนกันเลยคร่าา

17 มิถุนาเหมือนกันค่ะ เมื่อวานไปกระตุ้นคลอดมาก็ยังไม่มีอาการอะไรเหมือนเดิมค่ะ น้องดื้อมากไม่ยอมออกสักที😂

บ้านนี้คลอดแล้วกำหนด 6 มิถุนา แต่คลอด 9 มิถุนา ปากมดลูกเปิดแค่เซนครึ่งโดนผ่าเลยจ้าแล้วท้องแรกด้วย🥺