95 ตอบกลับ

ทีมเดียวกันค้าาาแต่ยังเห็นเพศไม่ชัดเพราะสายสะดือบังเเต่หมออาจจะเป็นผู้ชาย

19 มิถุนายนค่ะ หมอซาวว่าได้ ผญ แต่แม่ยังไม่มั่นใจ รอตรวจอีกรอบ😅😅😅😅 คนแรก ผช ค่ะ

19 เหมือนกันเลยค่ะ

บ้านนี้26มิถุนายนคะ รพบอกว่า60-70%หน้าจะหญิง ไปคลินิกเลยคะคุณหมอบอก100%แล้ว 🤣

ยินดีด้วยค่ะ

17 มิถุนายน คะ🥰 ผู้หญิงเช่นกันคะ♥️ สมใจทั้งอิพ่ออิแม่เลยคะบ้านนี้

บ้านนี้ลูก3แล้ว😅 คนโต ผู้หญิง คนกลาง ผู้ชาย ในท้องได้ผู้หญิงอีกคนพอแล้วคะ😅😅🥰🥰🤣

กำหนดคลอด24มิ.ยจ้าแต่แม่ได้ผ่าคลอดเพราะท้อง2แม่ได้ผ่าลูกสาวจ้า

17 มิถุนายน เพศหญิง สมใจอยากของอิ่พ่อกับคุณย่าเขาเลยค่ะ 💕👼🏻🥰

ทีมมิถุนาเหมือนกันค่ะ 6 มิถุนายน ได้ลูกชาย ลูกคนแรกด้วยค่ะ

บ้านนี้25มิถุนา ท้อง2ได้ลูกสาว สมใจพ่อกับแม่ คนแรกผู้ชาย🥰

บ้านนี้5มิถุนาจ้า ผญ.แบบอ้าโชว์เลยไม่มีความหนีบให้ลุ้นเลย

น้องเปิดเผย55

ทีม 25มิถุนายน หมอซาวตอน4เดือนได้ผญเหมือนกันค่ะ ท้อง2จ้า