62 ตอบกลับ

เตรียมแล้วค่ะ3มกราคม64 แต่ยังไม่ได้ซักเลย

กำหนดใกล้กันเลยค่ะ ของเค้า 2 มกราคม 😁

มกราเหมือนกันค่ะแม่ ยังไม่ได้ซื้ออะไรเลย

ดูไปเรื่อยคะแม่ ไม่ต้องรีบ 😁

มกราคมเหมือนกันจ้ายังไม่ได้ซื้ออะไรเลย

ดูไว้หลายๆร้านค่ะ ของดีๆราคาถูกเยอะมากค่ะ🥰

เรายังไม่ได้ซื้ออะไรเลยจร้า จองเรา26 ม.ค

ไปเรื่อยๆค่ะแม่ ยังอีกหลายเดือน บ้านนี้กลัวไม่พ้นธันวาเลยเตรียมไว้ค่ะ✌️

เตรียมบ้างละค่ะยังไม่ได้ครบเลย😊😊

บ้านนี้22wเริ่มเตรียมไว้บ้างแล้วค่ะ

VIP Member

ทีมธันวาค่ะ จะซักเดือนตุลาคมค่ะ 🤗

บ้านนี้ยังไม่เตรียมเลยจ้าา. 26w+5d🥰

เรา คลอด พ.ย ยังไม่เตรียมอารัยเลย

ทั้งคุณย่าคุณยายบอกอย่าเพิ่งเตรียม แต่หาข้อมูลไว้ละค่ะ คงสั่งออนไลน์มาไว้ก่อนเท่าที่จำเป็นเนอะ

คลอดธันวายังไม่เตรียมอะไรเลย

ทะยอยซื้อเรื่อยค่ะคุณแม่🥰