65 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนด18พ.ค แต่แอบแตกก่อน25เมษายนโดยเน็บยา2เม็ด.ฝากคลีนิคบอกนำ้ควำ่ปรกติ.พอกลับต่างจังหวัดมาฝากที่โรงพยาบาลลุงหมอตรวจพบนำ้ควำ่แม่น้อยมากแทบหาไม่เจอลุงหมอเลยให้แม่แอดมินทันที..น้องนำ้หนัก2,820..ยังงัยก็เป็นกำลังใจให้แม่ๆๆนะค่ะ

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่ยังไม่มีวี่แวว🥹 พุงจิแตกแล่ววววค่า

VIP Member

กำหนดคลอด 17 พค 66 หมอนัดผ่า 3 พค 66 วันฝากครรภ์หมอตรวจสุขภาพลูกแล้วท้องแข็งถี่ๆ หมอประเมินให้ผ่าเลย แตกวันที่ 28 เม.ย 66 37+2 วีค

ขอให้คลอดง่ายๆทุกคนนะคะ

กำหนดคลอด22พ.ค. หมอนัดผ่าคลอด10พ.ค. อาการตอนนี้เหมือนจะก่อน10พ.ค.เลยค่ะปวดหน่วง ท้องปั้นแข็งถี่ขึ้น บอกลูกไว้ว่าให้ถึงวันที่10ก่อนนะลูก😁😁

TapFluencer

18 พฤษภาคม เหมือนกันเลยค่ะแม่ เเต่พึ่งมีอาการ ท้องแข็งและปวดท้อง แต่ยังไม่ถี่ มีมูกใส ยังไม่ไปหาหมอเลยคะกลัวโดนให้กลับบ้าน5555

เรา 36+1 มีอาการปวดท้อง ไม่ถี่ มีมูกใสๆเหมือนเวลาไข่ตก เหมือนคุณเลย แบบนี้คือเจ็บเตือนใช่ไหม ท้องแรกด้วย ลุ้นทุกวันเลย

18เหมือนกันค่ะ หมอบอกหัวน้องลงต่ำมากแล้วแต่ปากมดลูกยังไม่เปิดเลย ไม่ปวดท้องไม่ มีอาการไรเลยค่ะ ปวดแค่ง่ามขา

18 เหมือนกันเลยค่ะ คุณหมอนัดตรวจปากมดลูกวันที่ 9 คุณหมอบอกถ้าปากมดลูกพร้อมก็กำหนดวันแตกก่อนได้เลย

บ้านนี้กำหนด9พ.ค แต่หมอนัด11พ.ค แม่ยังไม่มีอาการอะไรเลย ไร้วี่แวว รอเห็นหน้าลูกสาวจนท้อ🥹

TapFluencer

บ้านนี้กำหนด11พ.ค. ยังเงียบอยู่เลยค่ะ ไร้อาการใดๆ แต่กินจุมากขึ้น กินจุจนคุณพ่อบ่น🤣

กำหนด18พ.ค แต่หมอนัดผ่าวันที่5นี้ แต่ก็ไม่มีวี่แววอะไรเลยคะ ลูกชายยังเงียบอยู่😂😂😂

บ้านนี้กำหนดคลอด18พฤษาคม เเต่เเต่กเเล้ว17เมษาก่อนกำหนด เเม่ๆระวังกันด้วยนะค่ะ☺️