46 ตอบกลับ

5ธันวาบ้านนี้เจรียมครบหมดเเล้วค่ะเหลือเเต่ซัก

23ธันวาใกล้ครบแล้วจ้าแม่ ลูก2ยังเห่อเหมือนเดิม

2ธันวา เริ่มทยอยแล้วค่ะ กลัวน้องออกเดือนหน้า

บ้านนี้19ธันวายังไม่ได้เตรียมอะไรไว้เลยค่ะ

บ้านนี้7ธันวายังไม่ได้เตรียมอะไรไว้เลยค่ะ

31ธันวาจ้ายังไม่ได้เตรียมอะไรเหมือนกันเลย

บ้านนี้15ธันวาคมค่ะทยอยซื้อไว้แล้วค่ะ

บ้านนี้5ธันวาก่ยังไม่ได้อะรัยเรยจ้า5555

บ้านนี้9ธันวา ยังไม่เตรียมอะไรเลยค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้กำหนด6ธันวายังไม่ได้เตรียค่ะ