44 ตอบกลับ

17ตุลา ท้องสอง ชายค่ะ ใจแม่อยากได้ผู้หญิงมาก เพราะคนโตชาย สมใจป๊าเขาไปแล้ว กลายเป็นชายคู่เลยค่ะ แต่สมใจปู่เขามาก บ้านคนจีน ได้ชายนี่เฮกันใหญ่

VIP Member

บ้านนี้ 21 ตุลา ค่ะ ตอนซาวหมอไม่ชี้ให้ดูเลยว่าเพศอะไรบอกแค่ว่าหน้าจะเป็นผู้ชาย 😁 พ่อมีความอยากให้ไปซาวใหม่

ทีมตุลาคม ได้ลูกชาย แต่บ้านนี้อยากได้ลูกสาว เพราะได้มาแล้ว 2 คน ท้องนี้ท้องที่ 3 แล้ว 😂😂

VIP Member

10ตุลาค่าเป็นแฝดชายคู่สมใจคุณพ่อเลยแต่ตัวเราอยากได้น้องผู้หญิง😂😂

20​ week​ 6​ Day​ ค่ะ​ บ้านนี้ก็ผช.เหมือนกันเลย​ ดิ้นเก่ง​ เตะเก่งมากค่ะ​

บ้านนี้ได้ลูกชาย แต่ไม่สมใจคุณพ่อ แต่สมใจคุณแม่จ้า 🥰 19 ต.ค จ้า

9ตุลา ค่ะ อยากได้ผู้หญิง แต่ได้ผู้ชายพ่อดีใจใหญ่ แอบหงอยๆ😂

VIP Member

9 ตุลาจ้า น้องไม่ให้ดูเพศเลยค่ะ คุณแม่อยากทราบเพศแล้ว😂

น้องหนีบไว้แน่เลย รอหน่อยค่ะ 😁😁

VIP Member

28ตุลาเห็นเป็นผู้ชาย40%คุณหมอบอกเดือนหน้าดูอีกทีจ้า

บ้านนี้สมใจพ่อเขาค้า แต่อิแม่อยากได้ผู้หญิง 😆