51 ตอบกลับ

33วีค4วันแล้วค่ะ ยังเดินทำงานฉ่ำเลยค้าา แอบปวดจิมิบ้างบางที 😅

34วีค2วันค่ะปวดทั้งตัวทั้งจิมิละก็เจ็บเตือนมูกออกนิดหน่อยค่ะ

ขอบคุณค่า

33+6 ทางนี้ปวดไปหมดทั้งตัวเลยค่ะ เวลานอนแล้วพลิกตัวนี้แบบสุด

33 w+1 ปวดหลัง ขา เอว หน่วงจี๊ดที่จิมิ แล้วก็ฉี่บ่อยมากค่ะ

VIP Member

32แล้วค่ะ เป็นตะคิวบ่อยมากตอนนอน ปวดฉี่สุดอั้นไม่ได้เลย5555

34+5แล้วค่ะนิ่งเงียบมากได้ยินลูกสะอึกเช้าบ่ายเย็นเลยค่ะ

33+5 ปวดร้าวลงจิมิมาก ฉี่บ่อย นอนไม่ค่อยหลับ ท้องปั้นบ่อย

32wจ้า ชอบเจบจิมิ เจบเซิงกราน หน่วงๆ ปวดก้นกบ อยุ่ยากค่ะ

35+3แล้วค่ะเข้าห้องน้ำบ่อยมาก ท้องเลื่อนลงต่ำมากค่ะ

35+3 แล้วค่ะ ปวดจิมิมากเลย ลุกเดินลุกนั่งลำบากสุดๆ