58 ตอบกลับ

8ตุลา ทยอยซื้อใกล้จะครบแล้วค่ะ รอให้36สัปดาห์ก่อนค่อยจะซื้อลวดเดียวเลย

13 ตุลา ทั้งเตรียมเอง ได้ของมรดกจาก ลูกของพี่ ลูกของน้อง เกือบครบแล้วค่า

บ้านนี้ก็เตรียมเสื้อผ้ากับผ้าอ้อมสำหรับใช้ระหว่างยุโรงบาลแค่นั้นคะ

14 ตุลาคม เหมือนกันค่ะ เตรียมบ้างนิดหน่อยค่ะ ยังไม่ครบ บ้านนี้ผชจร้า

17ตุลาค่ะเตรียมแค่เสื้อผ้ากับที่นอนค่ะยังไม่ได้ไปซื้อของมาเพิ่ม

บ้านนี้8ตุลาค่ะ เตรียมแค่ของที่จำเป็นไว้กับเสื้อผ้านิดหน่อย

14ตุลาเหมือนกันค่ะ เริ่มเตรียมเสื้อผ้าแล้ว เหลือพวกของใช้ค่ะ

11 ตุลา ของใกล้ครบแล้วเน้นซื้อของที่จำเป็นแล้วใช้ได้จริงค่ะ

14. ตุลา เหมือนกันจ้า 31วีคเตรียมวของเยอะแล้วเหลือไม่กี่อย่าง

บ้านนี้ 11 ตุลา ซื้อขอใกล้ครบแล้วค่ะ จะซื้อของที่จำเป็นจริงๆ