161 ตอบกลับ

VIP Member

เป็นกำลังใจให้นะคะ และขอแสดงความเสียใจกับญาติผู้เสียชีวิต ♥️

ขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้กับทุกครอบครัวที่สูญเสียนะคะ✌️✌️

ขอให้ทุกคนปลอดภัยอย่ามีคนต้องตายต้องเจ็บมากกว่านี้เลย 🙏🙏

ขอบคุณกำลังใจที่ส่งมาให้ชาวโคราชทุกๆท่านค่ะ🙏🙏🙏🙏😔😔😔😔

หดหู่มากค่ะ ขอแสดงความเสียใจกับญาติผู้เสียชีวิตด้วยค่ะ

ปลอดภัยแล้วค่ะ เกิดภาวะคลอดก่อนกำหนดคุกคามได้ 24 สัปดาห์

เราก็คนโคราชไม่คิดว่าจะเกิดขึ้นที่บ้านเมืองตัวเอง

VIP Member

ขอให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์. เทวดาทุกชั้น คุมครองทุกคนค่ะ

ขอให้ทุกคนปลอดภัย เรื่องร้ายๆผ่านไปเร็วๆนะคะ #savekorat

น่ากลัวมากค่ะ ไม่กล้าออกจากบ้านเลย กอดลูกไว้ตลอด