70 ตอบกลับ

กำหนด19ก.ยหมอนัดผ่าวันที่9ก.ย อีก2วันก็เจอกันแล้ว..ท้อง2ยังตื่นเต้น

ท้องแรกก็ผ่าคลอดจ้า...ท้องสองจะทำหมันด้วยหมอแนะนำให้ผ่าค่ะ

VIP Member

ยังไม่แตกเลยจ้าครบกำหนดวันที่8ก.ยนีค่ะยังเงียบแล้วเงียบอีก

เดียวก้อได้เจอแล้วแม่😊✌

บ้านนี้38+3 กำหนดคลอด18กันยา ท้องปั้นบ่อย ปวดหลัง ปวดขา อยากแตกมาก

เหมือนกันเลยค่ะ กลัวได้ผ่าคลอดมาก ท้องแรกด้วยค่ะ ขอให้แม่คลอดง่ายๆน่ะค่ะ

3ก.ยค่ะยังไม่มีอาการไรเลยค่ะ 10นี้น่านัดวางผ่า เพราะอยู่41วิค

ไม่เจ้บไม่อะไรเรยอยากแตกแย่แร้ว

กำหนด21 กันยา แต่นัดผ่า 11 กันยานี้แล้วค่ะ น้องไม่ยอมกลับหัว😂

สุ้ๆนะคะ✌ บ้านนี้ตื่นเต้นมาก

39+4วีคเงียบมากค่ะหมอนัด9กันยานี้แล้วกำหนดคลอด10กันยา

ไม่อยากโดนเร่งคลอดเลยเสียวปวดท้องอยากมีน้ำเดินทางไปถึงแล้วคลอดเลย แต่เงียบมากเลยค่ะ

บ้านนี้11กันยายังไม่มีอาการไรเลยคร้า อยากแตกแล้วว

เหมือนกันคะ ตื่นเต้นมาก💙💙

บ้านนี้37+5wท้องแข็งบ่อย ปวดหลัง กำหนดคลอด27กันยา ค่ะ

หน้าจะได้เจอแล้วและแม่😊✌

แตกแล้วจ้ากำหนดคลอด17กันยาแตก4กันยาได้ผ่าจนได้3500

น้องตัวใหญ่หรือว่าไงค่ะถึงได้ผ่า

อีกไม่กีวันก่อจะคลอดแล้ว เเต่ยังเงียบอยู่เลย

เหมือนกันเลย เจ้บเตือนก้อไม่เคยเจ้บ😊😊💛