112 ตอบกลับ

บ้านนี้ 11 กันยาจ้า อึดอัดแน่นไปหมดแล้ว น้ำหนักน้องตอนนี้ 1140 กรัม เจ้าตัวน้อยของแม่ๆบ้านอื่นกี่กรัมกันแล้วคะแม่ๆ😊💓

ตอนนี้ได้28สัปดาห์3วันแล้วจ้า

ทางนี้กำหนด 23 กันยาคะ แต่อยากให้เป็นวันที่ 17 คะลูก 2 คนแรก 17 เหมือนกันแต่คนละเดือน

17กันยาคะ😇 แต่น้ำหนักยังอยู่เหมือนเดิมไม่ขึ้นเลยจะมีผลกระทบอะไรไหมคะ

ทีมกย. กำหนดคลอดวันที่4 แต่คุณหมอที่ฝากครรภ์จะให้คลอดช่วงสิงหาค่ะ

บ้านนี้17กันยาจ้า แต่ยังไม่ได้ดูเพศยังไม่เตรียมอะไรเลยสักอย่าง😅

กำหนด17กันยาค่ะ แต่หมอจะนัดผ่าก่อน ประมาณ2-6กันยา เพราะท้องแรกผ่าค่ะ

คุณแม่บ้านนี้16กันยาค่ะท้องแรกผ่าเหมือนกันค่ะแต่ยังไม่เห็นเพศเลยจ้า

ทางนี้14กันยาค่ะ เตรียมของพร้อมคลอดค่าา น้องน้ำหนักตัวโลครึ่ง

บ้านนี้กำหนดคลอด 3กันยายน ยังไม่เตรียมของเลยจ้า ได้ผู้ชายครับ

บ้านนี้กำหนด 8 กันยาค่ะแม่ แต่ใจกลัวเป็นปลายสิงหามาก

ตั้งใจอยากให้เกิดกันยาค่ะแม่

ทีมกันยาเหมือนกันค่ะ กำหนดคลอด 20 กันยาค่ะ ☺️☺️

ชายหญิงค่ะ