19 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้มีแต่คนทักว่าผญ​ แม่ชอบกินของหวานมากค่ะ​ สรุปออกมาน้องเป็นผู้ชาย

เหมือนกันเลยค่า

ทางนี้ได้ลูกสาวค่ะ 3เดือนเเรกเเพ้หนักเลยค่ะ ไม่มีสิว กินได้ทุกอย่างค่ะ

ทางนี้ไม่แพ้เลยค่ะ พ่อน้องแพ้แทน

อาการระหว่างท้องไม่สามารถบ่งชี้ได้เลยว่าจะได้เพศไหนค่ะ

จริงค่ะแม่

19+3 เบื่ออาหาร ไม่ชอบกินของหวาน ได้ลูกสาวค่ะ

ทางนี้กินทุกอย่างเลยค้า เน้นเส้น

นี้กินแต่ช็อคโกเเลตค่ะยังไม่รู้เพศเลยค่ะ

เราไม่แตะเลยจ้าช็อกแลต รู้สึกมันขมคอค่ะ

ทองได้7เดือนยังไมได้รู้จักเพศลูกเลย

ลูกชายสองแม่ปวดหัวแน่เลย ซนแน่ๆ😆

พ่อเขาก็ว่าอย่างงั้นค่ะ🤣🤣

เหมือนกันเลยค่ะ อาการเดียวกันเปะ

ชายทั้งคู่ค่ะ

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่

ขอบคุณนะคะ