42 ตอบกลับ

ดีซะอีก จะได้ลดหน้าท้องง่ายๆค่ะ แล้วน้องน้ำหนักตามเกณฑ์ด้วย 👍🏻

4ก.พคะแต่ตอนเดินลำบากมากเจ็บตรงหัวหน่าวมากท้องใหญ่32wน้ำหนัก2300

26กุมภาพันธ์จ้า คุณแม่สายเบาหวาน&ไทลอย น้องปกติดีทุกอย่าง

ทัองสวย

เหมือนกันเลยค่ะกำหนดคลอด31มกราคม ท้องแม่ยังเล็กอยู่เลย

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ ได้ลูกสาวจ้า

34 2 ท้อง2 กำหนด3กุมภาแต่ผ่าเลยย้ายมามกรา ค้า🥰 ทีมลูกสาว🤰

4กุมภา ท้องเล็กเหมือนกันค่ะ น้องน้ำหนักตามเกณฑ์ค่ะ

บ้านนี้กำหนดผ่า 4กพ. แอบกลัวนิดๆ

บ้านนี้4เดือนค่ะ ท้องเหมือนคนไกล้คลอดเลย

34 w 2,400 หมอบอกกว่าจะคลอดมี3กว่าแน่ๆ #6กุมภา

32+4 ค่ะ น้องหนัก 1952 กรัม กำหนด14กุมภาค่ะ

ของเรา7เดือน มีแต่คนบอกท้องเล็กมาก