47 ตอบกลับ

กำหนด9กค64จ้า. ไม่รู้ว่าคุณหมอจะนัดผ่าล่วงหน้ากี่วันเหมือนกันค่ะเเม่🥰

ปกติเเล้วคุณหมอจะนัดผ่าล่วงหน้ากี่วันคะเเม่🥰

บ้านนี้21กรกฏาคมอาจจะแอบแตกก่อนเพราะแม่บ้านนี้เสี่ยงเป็นเบาหวานจร้า

สู้ๆค่ะแม่ แม่บ้านนี้ก็กลัวแอบแตกก่อน เพราะแม่เองก็เป็นเด็กคลอดก่อนกำ

กำหนดคลอดกลางเดือน กรกฎาคมค่ะ แต่มีภาวะเบาหวานด้วย อาจจะแตกก่อน

สู้ๆค่ะแม่ ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ

นี่สิงหาคม ก็นับรอเลยค่ะ ท้องใหญ่ทำอะไรไม่สะดวก อยากให้ถึงไวๆ

เหมือนเลยค่ะแม่ จะลุก จะนั่ง ลำบากไปหมด 😊😊

5กรกฎาค่ะแต่กลัวจะแอบแตกก่อนช่วงนี้เริ่มปวดท้องบ่อยแล้วค่ะ

จะเข้า9เดือนแล้วค่ะอีกนิดเดียววววตื่นเต้นมากค่ะ

24 ก.ค. ค่า แอบเริ่มปวด เจ็บตอนน้องถีบเบาๆ อยากแตกไม่ไหวแล้วค๊าา55

สู้ๆค่ะแม่ บ้านนี้นานๆถีบที จี๊ดเลยค่ะ😊😊

กำหนด10ก.ค. มีท้องแข็งบ้างแล้วค่ะกลัวจะคลอดก่อนกำหนดมากเลย

บ้านนี้กำหนด 5ก.คค่ะ ท้องแรกแอบตื่นเต้นมากเลย ตอนนี้34+2week😊

ท้องสวยค่ะแม่ รอชมลูกน้อยหอยสังข์ค่ะ

กรกฎาเหมือนกันค่ะ ยังไม่แตกค่ะรอถึงวันครบกำหนดค่ะ

27 ก.ค. เหมือนกันค่ะ นับวันรอ

บ้านนี้24ก.คแอบกลัวนิดหน่อยแล้วก็ตื่นเต้นเหมือนกัน

คลอดง่ายๆแข็งแรงทั้งแม่และลูกน่ะค่ะ