38 ตอบกลับ

สู้ไปนะคะขอให้การผ่าคลอดผ่านพ้นไปด้วยดีแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ บ้านนี้ กำหนดคลอด 14 เมษาค่ะ

ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และน้องนะคะ

ขอให้การผ่าคลอดผ่านไปได้ด้วยดี​ แข็งแรง​ปลอด​ภ​ั​ยทั้ง​คุณแม่​และ​น้อง​ด้วย​นะ​ค่ะ​

ขอบคุณ ค่ะ🙏

กำหนด11เมษาเหมือนกันค่ะ ตอนนี้37+3วีคแล้ว ซาวตอน36+3วีค นน.น้อง3600แล้วค่ะ รอซาวอีกที38วีคจ้า

ขอบคุณ ค่ะ แม่🙏

ท้องใหญ่ค่ะแม่ น้ำหนักน้องดีด้วยค่ะบ้านนี้36wน้องน้ำหนัก2,200เองค่ะ แม่เครียดเลยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ❤

น้องต้องตัวใหญ่แน่ๆเลยค่ะ คุณแม่ตัวเล็กแต่ท้องโตมาก ลูกแฝดรึเปล่าคะเนี่ย 😳😳

ไม่รู้ตอนนี้น้องหนักเท่าไหร่แล้วค่ะ มีคนเดียวค่ะ😍

4เมษานัดผ่า27นี้ค่ะซาวตอน36วีค3300ค่ะตอนนี้38+3วีคยังไม่รุ้น้ำหนักน้องเลยค่ะ

ไข่+กล้วย+น้ำเต้าหู้ ของหวานด้วยจ้าขาดไม่ได้เลย

บ้านนี้11เมษาเหมือนกันค่ะ.37+3 รอคลอดแบบธรรมชาติค่ะ สู้ๆค่ะแม่✌✌

ท้องใหญ่แล้วท้องสวยมากเลยค่ะ❤

ทีมเมษา หมอนัดผ่า 8 เมษา ตอนนี้ 38+2 นน.3100 เหมือนกันคะ

บ้านนี้น้อยกว่าอีก 36. น้ำหนัก. 2198. 😥😥😥 น้อยมากค่ั

ขอบคุณค่ะ. เดี๋ยว จะลองทานบ้าง มีคนแนะนำ กล้วยน้ำว้า กับไข่ต้ม แต่กินไม่ได้ทั้งคู่ กินแล้วจะอ้วกตลอดเลย 😅

VIP Member

กำหนด25เมษาค่ะ ยังไม่ไปไหนเลย อยากเจอแล้ว5555