289 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็หานัก21โลแล้วค่ะ เมื่อยปวดทรมานไปหมดเลย😂😂

บ้านนี้ 37+4 น้ำหนักไม่ขึ้นลงมา5โล ซาวน้องได้ 3036 กรัมจร้

บ้านนี้ปัจจุบัน40+1วีคก่อนท้อง47ปัจจุบัน57ค่ะ ขึ้นมา10โล

กระเป๋าน้ำร้อนช่วยประคบได้นะคะ บรรเทาได้เยอะเลยคะ

37 w แล้วพร้อมเจอมากเลยคุณแม่ท่านไหนคลอดสิงหาบ้าง🥰🥰

ตอนนี้34w น้ำหนักขึ้นมา9โลค่ะ น้ำหนักน้องตามเกณฑ์ค่ะ

VIP Member

36w ขึ้นมา 7กิโล เป็นเบาหวานตอนใกล้คลอดอีก หัวจะปวดคะ

เหมือนกันเลยค่ะเเม่ ยิ่งท้องแก่ยิ่งหิวบ่อย หิวมาก

ออกกำลังกายเบาๆค่ะ ช่วยได้ ลองเสิร์ชในยูทูปดูนะคะ

บ้านนี้36+1w นน.ขึ้นมาแค่4โลเองค่ะ นน .น้องตามเกณฑ์ค่ะ