21 ตอบกลับ

วันเดียวกันเลยค่ะ แต่บ้านนี้ยังไม่รู้เพศเลย ไปซาวด์มาครั้งล่าสุดตอน4เดือน หมอบอกน้องยังเล็ก ยังมองไม่ชัด แต่คนแถวบ้านชอบบอกว่าเป็นผู้หญิง เพราะท้องไม่แหลม 555ก็ไม่แน่ใจเหมือนกันว่ามันชัวรึป่าว

พี่สะใภ้เราก็ท้องแหลมแบบนี้ค่ะ ซาวได้ผู้ชาย แต่คนเฒ่าคนแก่ที่บ้านทักว่าผญ.แน่นอน สรุปออกมา ผญ.ค่ะ รูปร่างท้องแล้วแต่บางคนอะเนาะ😅

บ้านนี้ท้องแหลมค่ะ หมอซาวด์บอก ผช เวลาคนอื่นเห็นชอบทักว่า เป็น ผญ จ้า 🤣

บ้านนี้14ตุลาซาวแล้วหมอบอกผู้หญิงแต่มีคนทักเหมือนกันว่าผู้ชาย

ของเรา31ตุลาจ้าท้องไม่ได้ออกมากขนาดนั้น ของแม่ท้องใหญ่มาก

TapFluencer

เราก็ท้องแหลมค่ะ แต่เป็นลูกสาว 100% ทั้งซาวน์และผลnift ตรงกันค่ะ

เราท้องเเบบนี้เเต่พุชายจร้า

ลูกสาวบ้านนี้ท้องกลมมากค่ะ ทีมตุลาเหมือนกัน😍

ทีมตุลาเหมือนกันค่ะ แต่คุณแม่ท้องใหญ่มาก ☺️

เป็นคะ ทุกคนบอกได้ลูกชายแต่หมอบอกได้ลูกสาว

Super Mum

บ้านนี้ท้องแหลม ได้ลูกสาวค่ะ กำหนด 17 ตุลาค่ะ