46 ตอบกลับ

อยากแตกแล้วค่ะ​ อยากหอมใจจะขาด​ นั่งดมเสื้อผ้าลูกทุกวัน​ #ฮ่าฮ่าฮ่าโรคจิต​ กำหนด​ 25​ กันยา​

ยินดีด้วยนะคะ ทีมกันยาแอบอิจฉานิดๆอยากแตกเหมือนกัน 37+5 วีคยังเงียบกริบอยู่เลย😂

เท่ากันเลยค่ะอายุครรภ์ แม่แตกแล้วบ้านนี้ ยังเงียบกริบ

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้กำหนด 16 กย. ยังไม่แตกเลยจ้า

ยินดีด้วยค่ะ อิจฉาจัง บ้านนี้ 38+1 อยากแตกแล้วว

ยินดีด้วยค่ะ อยากแตกเหมือนกัน กำหนด 17 ก.ย. 😤

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี้38wยังไม่มีอาการเลยค่ะ

ยินดีด้วย🥰นี้ยังเงียบอยู่เลยค่ะ 37+3

37+5อยากเจอหน้าแล้วยินดีกับแม่ด้วยจ้า

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะแม่ อยากแตกเหมือนกัน😅