8 ตอบกลับ

ล่าสุดดิ้นเป็นเวลาอีกแทบไม่ต้องนอนแล้ว ตื่นตี3ทุกคืน ดิ้นจนแม่นอนไม่ได้ 24+3😔

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ แล้วก็ชอบดิ้นตอนตี2-3ทุกวัน ท้อง5เดือนจะเข้า6เดือน

หัวค่ำๆ ต้องลุกขึ้นฉี่ 3-4 รอบ กว่าจะได้หลับ กลางดึกและหัวรุ่งอีก 1-2 รอบ

บ้านนี้กลางคืนไม่ดิ้นเลยค่ะ ดิ้นแค่ตอนเช้า ดิ้นทีฉี่แทบเล็ด

เหมือนกันค่ะบางครั้งดิ้นแรงจนเจ็บไปหมด เดินฉี่ทั้งคืน5555

เหมือนกันค่ะเป็นปัญหากวนใจมากที่ต้องลูกมาฉี่บ่อยๆ😂😂

บ้านนี้ดิ้นจนเจ็บตรงสะดือค่ะดิ้นแรงมาก

น้องดิ้นลงต่ำคะ