37 ตอบกลับ

เคยได้ยินแต่แม่บอกว่า ถ้าลูกอยู่ข้างซ้าย จะได้ผช.บ้านนี้มีน้องชายสองคนคะ เป็นแบบเดียวกันะพอเราท้อง น้องก็อยู่แต่ข้างซ้าย พอซาวด์มาได้ผช.คะแม่ #แล้วแต่ความเชื่อนะคะ

โดยปกติ บริเวณที่เรารู้สึกว่าดิ้นจะเป็นเท้าหรือแถวๆก้นน้องค่ะ ไม่เกี่ยวว่าจะเป็นเพศไหนค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ดิ้นขวาตลอด ลูกสาวค่ะ คิดว่าไม่เกี่ยวกัน เค้าน่าจะดิ้นไปทั่วแหละค่ะ

บ้าน​นี้​ตอดขวา​ หมอว่าได้หญิงนะคะ อัลตร้าซาว​ด์​ก็ญ.ค่ะ​ ตอนนี้​2​5week5​day​ค่ะ

แปลว่าน้องอยู่ด้านขวาตลอดค่ะ ตัวใหญ่กว่านี้เด่วก็ดิ้นไปทั่วคะ

VIP Member

เด่วพออายุครรภ์เพิ่มขึ้นลูกก็จะไปทั่วท้องเลยค่ะ

บ้านนี้ตอดขวาบ่อยเหมือนกันค่ะ ลูกเป็นผู้ชายค่ะ

ไม่น่าจะเกี่ยวนะคะ เค้าก็ผช ตอดซ้ายตลอดเลย😅

บ้านนี้ส่วนมากซ้ายนะค่ะขวามีบ้าง ได้ชายจ้า

บ้านนี้ลูกก็ชอบอยุ่ด้านขวาได้ลูกผู้ชายค่ะ