14 ตอบกลับ

เดี๋ยวจะค่อยหายไปเองจ้า ถ้าโตสักนิด บ้านนี้ ใช้ตัวนี้คะ ครอบจักรวาลคะ ***ไม่ได้ค่าโฆษณาแต่อย่างใด ใช้เองได้ผลคะ***

เด็กแรกเกิดเป็นทุกคนค่ะ เดี๋ยวก็หายเอง แม่ใช้สำลีชุบน้ำอุ่นเช็ดก็พอค่ะ

VIP Member

ทา sudocrem ค่ะ ช่วงนี้เดกเลกเปนกันเยอะมาก เพราะอากาศบ้านเราร้อน

VIP Member

ของใช้ขมิ้นดูคะ อย่าดราม่านะคะบ้านนี้ใช้แล้วหาย

หายเองค่ะ ผดร้อน เปนกันทุกคนค่ะแรกเกิด

บีแพนเธน แป้งศรีจันทร์เบบี้ วาสลีน

Super Mum

ใช้น้ำเกลือเช็ดทำความสะอาดได้ค่ะ

ขมิ้นค่ะ/หรือบีแพนเทนก้อได้ค่ะ

ลูกสาวเป็นยุช่วงหนึ่ง หายเอง

VIP Member

ตัวนี้ครับorganic ใช้ดีครับ

อีก1เสียงจ้า