52 ตอบกลับ

VIP Member

ทานยาหมอทุกวันค่ะห้ามลืม ของเราเจาะครั้งแรก28% ทานยาทุกวัน เพิ่มเป็น32%แล้วค่ะ

เป็นเดือดจางเหมือนกันค่ะแต่หมอไม่แนะนำไรค่ะให้กินยาบำรุงเดือดเท่านั้นค่ะ

ค่าเลือด 28 เหมือนกันเลยค่ะ แต่บ้านนี้หมอไม่แนะนำอะไรเลย ได้แค่รอนัดรอบต่อไป

VIP Member

28 เหมือนกันค่าา หมอบอกเลือดจาง จะคลอดแล้วก็ไม่ได้บอกอะไร ไม่เป็นพาหะค่าา

28%เหมือนกันคะ ผ่าเมื่อเช้า หมอให้เลือดก่อนผ่า 1 หลังผ่า 1 แต่น้องปกติคะ

29ค ่ะ กินยาตามที่หมอไห้ค่ะ จากกินวันละเม็ดหมอเพิ่มไห้กินวันละ3เม็ดค่ะ

กินผัก แล้วก็ไข่ต้มสุก เลือกแต่ไข่แดงน่ะค่ะ กินทุกวันค่ะ

ดูค่าเลือดตรงไหนค่ะ หมอก็บอกว่าเลือดนางเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ 20 เอง หมอให้ยาบำรุงเลือดมาทาน กินตับ ผักใบเขียว

VIP Member

บางคนหมอก็ให้เติมเลือดก่อนคลอดค่ะ ถ้าค่าเลือดต่ำมาก