10 ตอบกลับ

ซื้อของในอะไรก็ตามที่ไม่มีระบบรองรับว่าส่งจริงได้จริง อย่าโอนค่ะ ยอมเสียเวลาไปดูของนัดรับของก่อนโอนเอาแม่ แม่สามีเราโดนของเล่นเด็ก สั่งพวงมาลัยรถมาส่งได้เกมเศรษฐี 🤣 เรานี่ไม่ซื้อของผ่านเฟซเลยค่ะถ้าไม่ใช่เพื่อนคนรู้จัก สั่งแอพอย่างเดียวรอนานแต่ชัวร์

ในกลุ่มมือ2โดนเยอะมากคะเราเองก็เจไปหลายบาทเหมือกันคะกะว่าจะประหยัดซื้อของมือ2แต่กลายเป็นเป็นว่าของก็ไม่ได้เงินก็เสียตัดสินใจไปซื้อที่ร้านดีกว่าคะถึงจะแพงกว่านิดหน่อยแต่ก็ได้เลือกสินค้าแล้วได้ของจิงๆ

จริงคะมาคิดๆดูแล้วราคาก็ไม่ได้ต่างกันมากแถมได้ของด้วยคะ

โดนในนี้หรอคะ มันจะมีอยุ่คนหนึ่งในนี้แหละ เห็นโฟสแจกตลอด เปรียนโปรไฟลไปเรื่อย แต่ใช้ไลน์ เดิม เช็กประวัติก่อนโอนหรือ ลองซื้อกับคนที่น่าไว้ใจคะ

คนเดียวกันเลยค่ะ

บ้านนี้ไม่รู้ว่าโกงมั้ยบอกจะส่งก็ช้าเป็นอาทิตย์แล้วขอเงินคืนเค้าก็ผลัดเรา15วันแลวไม่ได้เงินคืนเค้าบกว่าไม่โกงคนท้องหรอกถ้าโกงก็คงบล็อกไปนานแล้ว

เราอยู่ในกลุ่ม ใจกล้ากลัวๆแค่ดูๆค่ะเลือกช้อปแบบที่เชื่อถือได้ดีกว่าค่ะ มีระบบรับรอง ในแอพดีกว่าค่ะ

ทางนี้ญาติๆซื้อที่นอนให้ ไว้รอหลาน5-6อันเลย ไม่รู้จะใช้ยังไงหมด

พวกนี้ไม่กลัวเวรกรรมเลย เลวจนชินไปแล้ว

จริงค่ะ แล้วคุยแบบดีมาก เดี๋ยวจะแถมของแแถมไปให้นะ เหอะ สุดท้ายบล็อกหนี งงค่าา

คนไหนคะ ขอดูได้ไหมคะ คนเดียวกันไหมคะ

ดูในแอฟติ๊กต๊อกแบบถูกๆก็มีค่ะ

ต้องซื้อผ่านแอดมินน่ะค่ะแม่

เรามีลูกคนแรก ไม่เคยfในกลุ่มเลยค่า พึ่งรู้ว่ามีผผ่านแอดมินด้วย ก็โดนโกงไปซะแล้วว 🥲