63 ตอบกลับ

แพ้ตั้งแต่6สัปดาห์แรกเลยค่ะและก็ยาวไปถึง21สัปดาห์เลย

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะไม่แพ้เหมือนกันชิวมากตอนนี้

บ้านนี้ไม่แพ้เลยเข้าเดือนที่6แล้วท้องไม่แตกด้วย

บ้านนี้ไตรมาสแรกไม่แพ้ค่ะมาเริ่มแพ้ช่วงไตรมาส2

จะ16สัปดาห์เเล้วคะยังไม่มีวี่เเววจะเเพ้เลยคะ

บ้านนี้เริ่มแพ้9วีค ตอนนี้11วีคยังแพ้เลยค่ะ

บ้านนี้แพ้ตั้งแต่รู้ว่าท้อง ถึง 4เดือนเลย🤣

บ้านนี้ไม่แพ้เลยคะ กินได้ปกติคุณพ่อแพ้แทน

บ้านนี้ไม่แพ้เลยค่ะ ไม่มีอาการอะไรเลย

บ้านนี้แพ้ตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยจ้า