29 ตอบกลับ

แม่ลูก3กำหนด6มิถุนาเจ็บเตือนมาหลายอาทิตย์แล้วยังไม่มีวี่แววเลยวันก่อนมีมูกใสไหลออกมาวันนี้ท้องปั้นถี่แต่ไม่เจ็บท้องเลยจ้า

บ้านนี้ 2 มิ.ย ค่ะ เจ็บเตือนบ่อยมาก เวลาเดินจะหน่วงมากๆเลยค่ะ ขอให้แตกไวๆค่ะ กลัวโดนกระตุ้น😂

ใกล้แล้วนะคะแม่ หมอนัดแล้วหรือยังคะแบบนี้

บ้านนี้ 12 มิ.ย. เจ็บเตือนบ่อยมาก เริ่มมีมูกใสออกแล้ว แต่ไม่มีวี่แววน้องเลย

30 มิถุนายน ค่ะ อึดอัดมาก รู้สึกท้องตึงๆค่ะ เจ็บจิมิ เริ่มปวดหน่วงๆแล้วค่ะ

ลุ้นๆจังเลยค่ะแม่ เห็นส่วนใหญ่จะคลอดก่อนกำหนดกันหมดเลย ขอให้คลอดน้องง่ายๆนะคะ สู้ๆไปด้วยกันค่า☺️

วันเดียวกันเรยค่ะ ทางนี้อึดอัดมากจนต้องขอผ่า หมอนัดวันที่ 4

21มิถุนายน คร้า แต่ไม่น่าจะถึง555ทางนี้เจบเตือนมา2-3คืนแล้ววว

ดีจังเลยค่ะแม่ บ้านนี้อยากแตกจะแย่แล้วว 😅

30มิถุนาค่ะ แน่นท้องนอนไม่ได้ นั่งนานปวดหลัง ท้องสองนะคะ

แม่มีเจ็บเตือนบ้างยัง กี่วีคแล้วคะ

ทางนี้15 มิ.ย. ไม่ไหวเลยแม่ เจ็บหลอกแม่บ่อยเลยจ้า😂✌🏻

สู้ๆไปด้วยกันค่ะแม่ ใกล้แล้วๆ บ้านนี้แค่รู้สึกตึงๆเหมือนน้องโก่งตัว ไม่รู้สึกเจ็บอะไรเลยค่ะ 😅

กำหนดคลอด22มิถุนา เจ็บเตือนบ่อยมาก แม่ท้องที่4แล้วค่ะ

ทำหมันค่ะท้องแม่ไหวแล้ว😂

วันเดียวกันเลยแม่จะตุยแล้วนอนไม่ได้อึดอัดไปหมดเลย

38w. แล้วยังไม่มีวี่แววเลยแม่ บ้านนั้นเปนไงบ้างค่ะ รอน้องคลอดมาอวดกันนะ ขอให้คลอดง่ายๆปลอดภัยทั้งแม่ละน้องนะค้ะ สู้ๆค่าา 🤍✌🏻