26 ตอบกลับ

คนแก่เขาคิดแต่ว่าไม่ให้ซื้อสมัยนี้เขามีเครื่องซาวด์ดูเพศแลัวค่ะที่คนแก่ไม่ให้ซื้อเพราะไม่รู้เพศกลัวซื้อแลัวจะมาออกมาเป็นชายบ้างหญิงบ้างกลัวซื้อผิดสมัยก่อนไม่มีเครื่องซาวด์เหมือนทุกวันนี้บ้านนี้ไม่ถือค่ะเอาที่สะดวกกับสบายใจแม่ค่ะเพราะไม่มีใครออกตังค์ซื้อให้ค่ะเลี้ยงลูกเองเลยไม่สนใจใครค่ะ

ขอบคุณคุณค่ะ

ว่าจะเริ่มทยอยซื้อช่วงลดราคาทุกเดือนค่ะ 5.5 เดือนนี้เริ่มที่เครื่องอบ uv ก่อนเลยเพราะน่าจะได้ใช้ทันที 😂

ซื้อแล้วค่ะ ส่วนมากมีพวกเสื้อผ้า แต่ตอนนี้โดนเบรกแล้ว แฟนโดนผู้ใหญ่บานว่าไม่ให้ซื้อของก่อน

เตรียมเลยจ้าแม่บ้านนี้เริ่มเตรียมตั้งแต่น้องได้4เดือนตอนนี้7เดือนแล้วยังไม่ครบเลยจร้า

ขนาดบ้านนี้คลอดตุลาคม ตอนนี้ก็ดูแล้วก็เทียบราคาหลายๆที่ ก็ว่าจะทยอยซื้อเหมือนกัน

VIP Member

กำหนดคลอด กค ค่ะ แต่ทะยอยซื้อเตรียมตั้งแต่ 22 วีค แล้วค่ะ จนตอนนี้ ก็ยังไม่หยุดซื้อ

VIP Member

เริ่มซื้อตั้งแต่5เดือนค่ะตั้งแต่รุ้เพศ ตอนนี้เข้า7เดือนแร้วค่ะ

บ้านนี้คลอด3สิงหาค่ะ แต่เตรียมตั้งแต่2เดือนค่ะ ของครบตอน4เดือนค่ะ

VIP Member

ยังไม่ซื้อของเตรียม เสื้อผ้าเด้กมีแต่คนเอามาให้เลยยังไม่ซื้อ

เหมือนกันเลยค่ะ ยิ่งดูในเพจยิ่งฟุ้งซ่าน จะสั่งทุกอย่างง อิอิ