12 ตอบกลับ

ท้องแรกไม่แตกค่ะ ท้องสองตอนนี้ 25+6 ก็ยังไม่แตก แต่ท้องใหญ่เวอร์วังอลังการมากค่ะ กลัวมันจะแตกตอนหลัง 30 วีคนี่ล่ะค่ะ 5555

บ้านนี้เริ่มแตกตั้งแต่20 ตอนนี้27 4แล้ว แตกไม่พักเลยจ้า😂 ท้องแรกเหมือนกัน

บ้านนี้ท้องแรกไม่แตก ตอนนี้ท้อง2จะ7เดือนแล้วก็ไม่แตกค้ะ

บ้านนี้27+2Wท้องยังไม่แตกแต่ข้างสะโพกแตกไปแล้วคร้า😂😂

บ้านนี้31+2ยังไม่มีรอยแตกเลยค่ะท้องที่สองค่ะ

บ้านนี้27week รอยแตกเริ่มมาแล้วค่ะแม่🥺

Super Mum

บ้านนี้ท้องแตกลายตอน 8 เดือนค่ะ

บ้านนี้แตกตอนประมาณ34-35wค่ะ

บ้านนี้แตกตอน8เดือนค่ะ

พยายามอย่าเกานะแม่