26 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะเริ่มเป็นตอน 3 เดือนตอนนี้คลอดได้ 11 วันก็ยังไม่หายเลยค่ะ😂

บ้านนี้เปนช่วงที่แพ้ท้องนะแต่ไม่เยอะตอนนี้​27+2หายแล้วค่ะ

เป็นเหมอนกันค้า แต่โชคดีไม่คัน ขึ้นตรงนมกับก้น

เราก็เป็นคะเป็นตั้งแต่เริ่มท้องได้1เดือนเลยคะ

เหมือนกันเลยค่ะ ทั้งหน้าอกทั้งหลัง คันไปหมด

VIP Member

เป็นจ้า ตอนนี้28+6หายแล้วจ้าเหลือแต่รอย😂

เป็นเหมือนกันจ้าเต็มหน้าอกเต็มหลังเลย

เดี๋ยวกะหายค่ะเป็นที่ฮอนโมนเราค่ะแม่

VIP Member

เป็รเหมือนกันเลยแม่ คันมากกก ทรมานมาก

เป็นเหมือนกันจ้า ที่ท้อง นม หลัง ขา