20 ตอบกลับ

กำหนดคลอดมีนาค่ะ อยากได้ลูกสาวมากกก ตั้งทั้งชื่อจริงชื่อเล่นไว้แล้วค่ะ แต่ถ้าได้ลูกชายก็คิดหนักหน่อย นึกชื่อไม่ออกเลย😂

คลอดกุมภาเหมือนกันค่ะ ตั้งไว้แล้ว ชื่อเล่น น้องติณห์ ชื่อจริงรอวันน้องคลอดจริงค่อยให้พระตั้งให้ค่ะ😅

VIP Member

บ้านนี้คลอด ม.ค.ยังเถียงชื่อเล่นน้องกับคุณพ่ออยู่เลยค่ะ ชื่อจริงนี่จะรอดูวันที่น้องเกิดอีกที

กำหนดกุมภาเหมือนกันค่ะ ได้ผช ยังคิดชื่อไม่ได้เลยค่ะ พี่ชายชื่อกัปตัน น้องก็จะตั้งยากๆหน่อย😅

บ้านนี้คลอดต้นมีนา​ ยังไม่รู้เพศเลย​ แต่มีชื่ออยู่ในใจบ้างแล้วค่ะ😁

VIP Member

บ้านนี้คลอดมีนา รู้เพศแล้ว มีชื่อจริง ชื่อเล่น เรียบร้อยแล้วค่ะ :)

บ้านนี้กำหนด30เมษาเลยค่ะ ถ้ารู้เพศแล้วคิดว่าจะตั้งชื่อไว้เลย😊

แอบตั้งในใจแล้วจ้า เพศชาย ยังไม่แน่ใจจะเอาชื้ออะไรดี

ก.พ.เหมือนกันค่า เตรียมตั้งแต่ยังไม่ท้องเลยค่ะแม่😆😆

VIP Member

บ้านนี้ผ่า19ต.ค.นี้แล้ว ยังไม่ได้ชื่อที่ถูกใจเลยค่ะ 😂