46 ตอบกลับ

เห็นขีดจางๆทั้ง2รูปเลยค่ะ ยินดีด้วยจ้า 😁

2ขีดค่ะ เป็นเหมือนกัน3วันตรวจใหม่ชัดเลย

อีกสัก1สัปดาห์ลองตรวจใหม่อีกครั้งค่ะ

ตรวจใหม่นะคะเอาช่วงเช้าๆเลยชัดแจ๋ว

แม่บ้านนี้เห็นสองค่ะ แต่อีกขีดจางมากๆ

ใช่ค่ะ ก่อนหน้านี้มีเลือดออก แต่มาน้อยมากคิดว่าเป็นติ่งที่ช่องคลอด เพราะยังไม่มั่นใจกับผลฉี่ หมอเลยจับตรวจเลือด ผลออกมาท้องค่ะ 4 สัปดาห์จ้า

VIP Member

รอตรวจใหม่เน้อ อันนี้แทบมองไม่เห็น

เอาให้ชัวร์ สัปดาห์หน้าตรวจใหม่นะคะ

ให้หมอเจาะเลือดมาแล้วค่ะ ตั้งครรภ์ได้ 4 สัปดาห์แล้วค่ะ ตอนนี้ดีใจมากๆ พิมพ์ผิดๆถูก 😂😂

อีก1สัปดาห์​ลองตรวจดู​อีกรอบนะคะ

รอสักอาทิตย์ค่อยตรวจอีกรอบนะคะ

ขอบคุณค่า พอดีมาอัพเดตว่าตรวจเลือดมาแล้ว หมอบอกตั้งครรภ์ได้ 4 สัปดาห์ สาเหตุที่ไปเจาะเพราะว่ามีเลือดออกแต่หมอบอกว่าอาจจะเป็นเลือดล้างหน้าค่ะ แต่ก็ได้ฉีดยากันแท้งกันไว้ด้วยจ้า

อีก1สัปดาห์​ตรวจใหม่อีกรอบคะ