13 ตอบกลับ

VIP Member

พฤติกรรมแบบนี้ ถ้าจะมีคนใหม่แล้วนะ คนกำลังจะเป็นพ่อคน ไม่น่าทำอะไรแบบนี้ ต้องแคร์เมียที่ท้องบ้าง ไม่ใช่ปล่อยไป .. เป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้ผ่านไปได้ ชีวิตยังอีกไกล อย่าคิดสั้น นึกถึงเด็กเข้าไว้ ตอนนี้มันอาจจะเจ็บแต่ถ้าผ่านมาได้หนักแค่ไหนก็ผ่านมาได้สบาย

ออกมา เริ่มชีวิตเราใหม่ ทำตัวให้สดใส เอาให้มันคิดว่า ไม่มีมันเราก็อยู่ได้ มีความสุขดีด้วย ทำใจให้ปลง คิดถึงลูกไว้ก่อน ผู้ชายเห็นแก่ตัวแบบนี้ อย่าไปให้คุณค่า กะมันเลยค่ะ

มีคนใหม่แล้วค่ะ ไม่ต้องไปตามหรอกค่ะ พฤติกรรมแบบนี้ คนเลวเท่านั้นที่ทำค่ะ คิดถึงแต่ตัวเองไม่คิดถึงคนอื่น

สู้ๆค่ะ แต่เราแนะนำอย่างนึงค่ะ เรื่องเงิน เวลาได้เงินมาเก็บไว้เลยค่ะ อย่าเอาไว้ที่ผัวค่ะ

VIP Member

น่าจะมีกิ๊ก​ เอางี้รอเอาเงินจากเค้าก่อนพร้อมแล้วกลับบ้านโลด​

สู้ๆนะคะ เพื่อลูก คิดเยอะๆ คะ

VIP Member

ตอนนี้เป็นยังไงบ้างคะแม่

โทรให้พี่สาวมารับแล้วค่ะ ส่วนแฟนเราคงต้องปล่อยเพราะเค้าไม่สนใจเราเลย

สู้ๆนะคะแม่เพื่อลูก ♥️

สู้ๆนะคะ เพื่อลูก

สุ้ๆนะคะ