721 ตอบกลับ

ทฤษฎีนี้ใช้ไม่ได้ค่ะ 😂😂 - พี่สาวเราลูกชาย ไม่แพ้ ไม่อ้วก กินเก่ง - เราท้องลูกชาย แพ้ท้อง พะอืดพะอมตลอดเวลา ท้องอืด กินอะไรไม่ค่อยได้ น้ำหนักลด

ไม่จริงหรอกคะบ้านนี้ท้องลูกสาวำม่แะอะไรเลยจนคลอด พอท้องลูกชาบแพ้หนักมาก คือกินน้ำเปล่าก็อวกคะ จนน้ำตาลตก เข้าแอดมิด4ครั้ง แพ้จน6เดือนคะ

ท้องลูกชายคะแพ้ท้องหนักมากๆๆแพ้จดผอมกินอะไรไม่ได้น้ำน้ำลดเยอะมากๆๆแพ้ท้องตั้งแต่ประมาณ8-9วีคคะกว่าจะหายก็ป่าไป4-5เดือนกว่าๆๆแล้วคะ

VIP Member

ลูกชายค่ะ แพ้หนักมากกยันคลอด หน้าก็พัง มีแต่คนทักทำไมหน้าดำ ทำไมสิวเยอะทำไรมา พอคลอดแล้วหายหมดเลย ส่วนไอ้คนที่ทักเราสิวเต็มหน้าเลย

เชื่อไม่ได้ ท้องแรก ไม่แพ้ท้อง สภาพสกมก ไม่ชอบแต่งตัว ได้ผู้หญิง ตอนนี้ ท้องสอง แพ้ท้องหนักมาก สภาพงามพริ้ม ชอบแต่งตัว ก็ได้ผู้หญิง

ลูกชายค่ะ แพ้ท้องน้อยมาก แพ้แค่ช่วง2เดือน แพ้แค่เวลากลางคืนตอนกลางวันชิลมากทำงานได้ปกติไม่มีคลื่นไส้เลย พอเข้า3เดือนก็ไม่แพ้เลยค่ะ

ท้องแรกได้ลูกชายไม่มีอาการใดใดจนต้องผ่าคลอด41wค่ะเหมือนคนปกติมาก😊ท้องนี้แพ้ตั้งแต่ยังตรวจไม่เจอถึง3เดือนจ้า หมอซาวได้ลูกสาว👧

VIP Member

บ้านนี้ไม่แพ้นะค่ะทานได้ทุกอย่างปกติจะมีช่วงเดือน2เดือนที่ท่านได้น้อยเหมือนเบื่ออาหารค่ะแม่... แต่ ซาว แล้ว ได้ ลูกสาว ค่ะ😁

ของเราไม่ตรง ท้องแรกเราไม่แพ้เลย ได้ ลูกสาว ท้องสอง แพ้ตั้งแต่ยังไม่รู้ว่าท้อง จนตอนนี้ 20 สัปดาห์ ยังไม่หายแพ้เลย ได้ลูกชาย

คนแรก ไม่มีอาการแพ้ หรือบวม ยันคลอด ได้ลูกสาวจ้า ส่วนตอนนี้ท้องได้เดือนกว่าๆ แพ้อยู่บ้างนิดหน่อยค่ะ ยังไม่รุ้เพศค่ะ😁