25 ตอบกลับ

พยายามฝืนหน่อยค่ะ เลือกของที่เราชอบหรืออยากก้อจะทำให้ไม่เบื่อ

ไม่หิวก็ต้องกินค่ะเพราะถ้าแม่ไม่กินลูกจะไม่ได้รับสารอาหารค่ะ

VIP Member

พยายามกินค่ะ ถ้าเราไม่ได้กินอะไรลูกก็ได้รับผลกระทบด้วยค่ะ

ฝืนกินเอานะค่ะเเม่ ถ้าไม่กินลูกตะไม่ได้รับสารอาหาร

ฝืนหน่อยนะค่ะคุนแม่ หนูไม่ชอบนมจืด ยังฝืนกินเลนค่ะ

ลูกจะไม่ได้รับสารอาหารนะคะ พยายามฝืนเพื่อน้องค่ะ

พยายามกินหน่อยค่ะ เน้นของที่มีประโยชน์

VIP Member

ทานหน่อยก็ยังดีจ้า ลูกจะได้แข็งแรง

VIP Member

ทานเยอะๆนะคะ เดี๋ยวเด็กไม่สมบูรณ์

Super Mum

พยายามฝืนกินเพื่อลูกค่ะ ✌️