57 ตอบกลับ

Super Mum

ถ้าคุณพ่อแข็งแรงปกติดี ไม่ต้องเจาะก็ได้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

เจาะทั้งพ่อและแม่ทั้งท้องแรกและท้องสอง

จำเป็นมากค่ะ บ้านนี้เจาะทั้งพ่อทั้งแม่

บ้านนี้ เจาะทั้งแม่ทั้งพ่อเลยจร้า

แม่เลือดจางกินตับหมูตับไก่เยอะๆค่ะ

ตอนเราท้อง หมอแนะนำให้กินตับหมูตับไก่ อย่างอื่นเราไม่แน่นใจหมอนัดครั้งลองถามหมอดูค่ะ

VIP Member

บ้านนี้แม่เป็นแต่เจาะทั่งคู่ค่ะ

แนะนำให้เจาะทั้งพ่อและแม่น่ะคะ

จำเป็นค่ะที่ต้องตรวจเลือดพ่อด้วย

แฟนบอกไม่จำเป็น ตอนนี้กังวลมากค่ะกลัวลูกไม่แข็งแรง

พยาบาลแนะนำให้ไปเจาะ ต้องไปค่ะ

ได้เจาะทั้งพ่อทั้งแม่คะ

อยากให้เจาะจังคะแต่แฟนบอกไม่จำเป็น😣