19 ตอบกลับ

ของเราฝันว่า ได้ เลี้ยงได้ พาไปอาบน้ำ เห็น เป็น ลูกชาย ตัวขาว แต่ตอนนี้ยังไม่รู้เลยจะได้ หญิงหรือชาย

ฝันว่าได้อุ้มลูก เดาว่า น่าจะได้รับทรัพย์ก้อนใหญ่ มีดวงเรื่องการเสี่ยงโชคค่ะ แม่ซื้อหวยรอเลย

ไมีเป็นลางร้ายค่ะแต่จะได้น้องฝันเหมือนว่ามีคนเอาเด็กมาให้ค่ะตรวจขึ้น2ขีดเลยค่ะ

ก่อนท้องชอบฝันว่าอุ้มเด็กผช. ฝันแบบนี้บ่อยมากๆๆๆ ฝันว่าคลอดมาได้ลูกผช. แบบนี้ค่ะ

ส่วนมากฝันว่าได้อุ้มทารก ฝันเห็นเด็ก ฝันว่าอุ้มเด็ก แล้วได้ลูกกันนะคะ

Super Mum

แล้วแต่ความเชื่อค่ะ แต่ต้องแยกระหว่างความจริงกับความเชื่อค่ะ

ฝันว่าได้อุ้มลูกชาย มีโอกาสมีดวงที่จะมีลูกนะคะเนี่ย

ฝันว่าได้อุ้มเด็กเขาว่าจะได้ลูกในเร็ววันนะค่ะ

ยินดีด้วยค้ะ ฝันดีจังเลย