เซตเตรียมคลอด

ถ้าจะสั่งเซตนี้ แม่ๆๆว่าคุ้มไหมคะ ขอความคิดเห็นค่ะ

เซตเตรียมคลอด
57 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เราคิดว่าคุ้มค่ะ อันไหนที่เราคิดว่าจะได้ใช้เพิ่มก็ซื้อเพิ่มค่ะ

VIP Member

เสื้อผ้าเยอะไปค่ะ​ น้องใส่ไม่คุ้มแน่​ เพราะน้องจะโต​เร็ว​มาก

5y ago

จริงค่ะซื้อแยกเลยจ้า

แพงนะคะ ลองดูในเพจ dektoy กับ bonnykids ดูค่ะ ราคาถูกกว่าเยอะเลยน้า ❤️

ผ้าอ้อม ผ้าห่อตัว ผ้าห่ม เพจนี้ก็คุณภาพดี ราคาไม่แพงด้วยคะ

Post reply image
5y ago

การันตีร้านนี้อิกเสียงคะ

บ้านนี้ซื้อแยกเอาจ้า มาเป็นเซ็ตบ้างอย่างเราก็ไม่ชอบ

VIP Member

สำหรับแม่ๆที่สนใจค่ะ พอดีจำชื่อเพจไม่ได้

Post reply image
VIP Member

คุ้มคะแต่เราไม่ได้จับเนื้อผ้ากลัวผ้าแข็ง

ไปซื้อร้านคุ้มกว่าค่ะ ได้จับเนื้อผ้าด้วย

แพงค่ะ ทยอยซื้อในลาซาด้าคุ้มกว่าถูกและดี

VIP Member

ไม่เลยค่ะ55555 เรา2000พันได้เยอะกว่าในรูปอีก😂