57 ตอบกลับ

กำลังจะสั่งชุดนี้เลยค่ะ แต่พอมาเห็นเม้นแม่ๆในนี้ว่าไม่คุ้ม สงสัยต้องคิดไหม่อีกที

แม่ลองเข้าดูในเพจ..ผ้าอ้อมberry. Kids เพจนี้ราคาโอเคยุค่ะมีจัดเป็นเซตด้วย1000+เองค่ะ

แนะนำซื้อแยกค่ะ แล้วเลือกเอาแต่ของที่จะใช้ เราซื้อแบบเซ็ตเสียดายเงินมากค่ะ

ลังเลยุค่ะ ขอคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ

แยกซื้อถูกกว่าเยอะค่ะคุณแม่แถมเลือกเองกะมือได้แบบที่ถูกใจด้วยค่ะ

แพงไปค่ะ เลือกซื้อแยกดีกว่า ทยอยซื้อเอาค่ะ งบ3,500บาท ได้ของเกินครบอีกค่ะ

แพงมากค่ะ ซื้อเองได้ถูกกว่า ลองเลือกซื้อเองตามเซ็ทนี้เลยไม่ถึง 3,500 ค่ะ

คุ้มค่ะแม่ บ้านนี้ซื้อแยกหมดไปหลายตังค์ เสียเวลาหาด้วยซื้อด้วยค่ะ

VIP Member

แล้วแต่แม่สะดวกเลยค่ะ เราสู้ราคานี้ไม่ไหว เลยเอา1990บาท มันได้เยอะดี

เพจนี้มีของราคาถูกคุณภาพใช่ได้เยอะนะค่ะ สั่งมาแล้ว แม่ลองดูนะคะ

แพงค่ะได้น้อยด้วยนี่แยกซื้อหมดไป2พันนิดๆได้กะละมังอาบน้ำด้วยค่ะ