60 ตอบกลับ

รู้ตอน5เดือนค่ะ ฝากรพ.รัฐแต่ไปซาวด์คลินิก เพราะรพ.ไม่บอกรายละเอียดอะไรเลย อัลตร้าซาวด์แล้ว1ครั้งที่รพ.รูปก็ไม่ได้ ซาวด์คลินิก500 บาท รู้ทุกอย่างหมอบอกละเอียด น้องเป็นผช.100% สมบูรณ์ทุกอย่าง

ตอนนี้ ท้องสอง 19วีค5วัน ยังไม่รู้เหมือนกันค่ะ ไปซาวด์ครั้งแรกตอน 16วีค หมอบอกยังไม่เห็นเพศ สงสัยน้องจะบังไว้ค่ะ ตอนท้องแรกรู้ตอน16วีคค่ะ

บ้านนี้ทราบตอน 18wค่ะ เพราะน้องนอนอ้าซ่าเปิดเผยมาก และเราก็ซาวด์ทุกรอบที่ไปหาหมอ

VIP Member

จะ19เเล้วยังไม่รู้เพศเลยค่ะบ้านนี้​ บ้านอื่น14ก็รู้เพศ​ อยากรู้เพศใจจะขาดเเล้ววว

รู้ตอน 16วีคค่ะ ถ้าจะให้ชัวร์ 20 วีค ในกรณีที่น้องไม่หนีบไว้นะคะ...

16วีคเห็นไม่ชัดว่าใช้ผู้ชายไหม พอซาวด์ตอน18วีคเห็นเพศชัดเลยจ้า

หมอนัด ตอน 20w คะ ต้องลุ้นอีก ว่า .. จะหนีบ หรือแอบอีกป่าว

รู้ตอน 13 Week เหมือนกันค่ะ เพศชายจะเห็นชัดกว่าเพศหญิง

บ้านนี้รู้เพศ17สัปดาห์ค่ะ ได้ไข่เหลี้ยมชัดเลยค่ะ

ตอน14 week หมอบอก ผช ตอนนี้18 week หมอก้คอนเฟริม ผชค่า