136 ตอบกลับ

จริงๆก้อไม่ได้ยินดีด้วยหรอกนะคะกับคำถามแบบนี้ แค่มาตอบเอาคะเเนนกับเค้าเฉยๆจ้า 555

คุนแม่ค่ะ รบกวนทำความสะอาดเล็บก่อนนะค่ะเพื่อสุขภาพที่ดีของคุนแม่และลูกนะค่ะ

ไม่ค่ะ 3ขีดถึงท้องค่ะ 🤗 ตัดเล็บทำความสะอาดด้วยนะคะด้วยความเป็นห่วง

ไปฝากครรภ์เลยค่ะ ยินดีด้วย//ความจริงก่อนตรวจถ้าอ่านคู่มือให้เข้าใจก็จะรู้ค่ะ

VIP Member

ท้องจ้าแม่ ถ้าแม่อยากให้เข้มกว่านี้ แม่ลองตรวจฉี่แรกของวันตอน05.00ดูคะ

แนะนำตัดเล็บบ้างนะคะ จะเป็นแม่คนแล้วต้องรักษาความสะอาด

คิดเหมือนกันเลยค่ะ55

ถ้าท้องมันจะขึ้น10ขีดค่ะ. รู้เรื่องเนาะ ตัดเล็บด้วยจะดีมากนะคะ

ท้องค่ะ ถ้ายังไม่แน่ใจ ไปฝากครรภ์หมอก็ตรวจให้อีกรอบจ้ะ

ที่ถามนี้รับความจริงไม่ได้หรือไม่ทราบจริงๆค่ะ

2ขีด นี่น่าจะท้องนะคะ ถ้าไม่ท้องต้องขึ้นขีดเดียวค่ะ