37 ตอบกลับ

37+4เหมือนกันค่ะ อยากแตกแล้ว แม่อึดอัดทำไรไม่ไหวละจ้า

37week เหมือนกันค่ะแม่ เข้าใจfeels แม่เลย สู้ไปด้วยกัน💕💕

38+5ยังเงียบอยู่เลยค่ะ ไม่อยากออกมาเล่นกับแม่หรอลูก

VIP Member

บ้านนี้38​week.นิ่งมากเลยคะ​ อยากเจอหน้าเหมือนกันคะ

บ้านนี้ก้อ37+5 เงียบบมากอยากจิเห็นหน้าเต็มที่แล้ว

บ้านนี้ 38 สัปดาห์ ยังเงียบยุเลย กำหนดคลอด9มีนาคม

คลอดวันเดียวกัน10มีนาคม เริ่มเจ็บเตือนแล้วค่ะ

บ้านนี้ท้องแข็ง4-5ครั้ง/ชมเลยค่ะ เริ่มปวดหลัง

37+6 มีปวดเตือนหลายรอบแล้ววว แต่ไม่ออกมาสักที

37+2 อยากแตกคือกันจ้า. แม่นับวันรอไม่ไหวแล้ว