40 ตอบกลับ

VIP Member

น้องไลอ้อนคิงส์ ป้าย Disney - น้องเป็นตุ๊กตานะคะ แต่ถ้าบีบที่ท้องจะมีเสียงลม เหมือนเสียงจิ้งหรีดค่ะ - มีตีนตุ๊กแกที่ใบไม้ เอาไว้ให้น้องฝึกติดฝึกดึงออกได้ค่ะ 45.- ( ใหม่มากกกกกกกก )

VIP Member

น้องหมาอัดเสียง -ป้ายห้อยนะคะ อัดเสียงได้ 6 วินาทีกดค้างที่หูซ้าย กดเล่นที่หูขวา ชวนให้น้องพูด -ขนนิ่มมาก ตัวใหญ่ ให้น้องๆกอดได้ค่ะ **ตำหนิ เสียงลำโพงแตก ไม่มีผลต่อการเล่น 40.-

VIP Member

***ขายแล้ว*** เอลโม่ ขำสั่น - เอาไว้ชวนเด็กๆขำนะคะแม่ ใหม่มากสภาพเทียบมือ1เลยก็ว่าได้ กดที่ท้อง และเกาเท้า น้องจะขำหนักมาก ขำเหมือนจะขาดใจตายเลยค่ะ 70.- ( **ย้ำว่าใหม่มากนะคะ** )

VIP Member

***ขายแล้ว*** น้องหมาขำกลิ้ง - น้องหมาขำก๊ากค่ะ ขำไปด้วยกบิ้งไปกลิ้งมาไปด้วย ฝึกให้เด็กอารมณ์ดี ถ้าอยู่ในวัยคลานหรือเดินก็เป็นตัวชวนให้น้องคลานและเดินมาหาได้ค่ะ 50.-

VIP Member

***ขายแล้ว*** น้องยีราฟยืดคอ ป้ายDandee - ตัวนี้จะยืดคอขึ้น/ลง ได้ค่ะ - น้องร้องเพลง เสียงดังมากกกกก กดที่ขาซ้าย คอหมุนได้รอบแต่ต้องหมุนเองนะคะ ใหม่กริบเลยตัวนี้ 50.-

VIP Member

น้องทิกเกอร์ กระโดดดึ๋งๆ ป้ายDisney - กดน้องลงไปทั้งตัวน้องจะกระโดดดึ๋งๆมีเสียงกระโดดด้วยค่ะ ตัวนี้ลูกเห็นแล้วกระโดดตาม เอาไปฝึกให้น้องกระโดดตามได้ค่ะ 100.-

VIP Member

หมีพูห์ ตัวใหญ่ - กดที่ท้องและจมูก จะมีเสียงพูห์พูด และจมูกจะสั่นดุ๊กดิ๊กไปมา - เอาไว้ฝึกการสังเกตให้น้องๆนะคะแม่ จมูกมันจะดุ๊กดิ๊กๆๆ 100.-

VIP Member

++++++++ แอดไลน์มาดูสินค้าได้นะคะ บางตัวขายแล้วบางตัวติดจอง มีงานใหม่เข้ามาเรื่อยๆนะคะแอดไลน์มาดูสินค้าก่อนได้จ้า ไม่ซื้อไม่เป็นไรน้า +++++++

VIP Member

น้องหมา บาร์บี้ อีกแล้ว - ตัวนี้นุ่มมากกกก นิ่มมากกกกก - กดที่ขาหน้าและหลังจะมีเสียงเห่าใหญ่/เล็ก เสียงฮัดชิ่ว - ที่จมูกมีไฟสีแดง 40.-

VIP Member

++++++++++ มีอีกเยอะนะคะตะกร้านี้งานตายทั้งหมดไม่เกิน35.- บ้านไหนคุณพ่อเป็นช่างซ่อมเอาไปซ่อมให้ลูกเล่นต่อได้สบายเลยนะคะ ++++++++++