51 ตอบกลับ

ไม่เกี่ยวกันจ้า สีผิวของลูกมาจากกรรมพันธุ์ของพ่อแม่ค่ะ ไม่เกี่ยวกับโอวัลตินจ้า

ช่วงนี้เราชอบกินแก้วมังกรค่ะ ลูกเราจะออกมามีลายจุดมั้ยค่ะ อิอิ ขำ ๆ นะแม่

ลูกคุณแม่จะผิวดำแน่ๆ ถ้าคุณแม่หรือคุณพ่อผิวดำค่ะ ไม่ได้มาจากการทานของดำค่ะ

ดำค่ะ​ ยิ่งกินโกโก้ยิ่งดำ🤣 ถ้าเข้ากูเกิ้ล​จะไม่ถามแบบนี้

55555 นี่กินชาเขียวสงสัยจังลูกจะตัวไหมเขียวไหมนะ🤔

ถ้าตอนท้องชอบกินผัก ลูกคงออกมาตัวเขียวแน่ๆเลยค่ะ

555

ลูกจะขาวหรือดำขึ้นอยู่กับกรรมพันธุ์ไม่ใช่การกินค่ะ

VIP Member

ไม่ค่ะ เด็กจะดำไม่ดำขึ้นอยู่กับพันธ์กรรมพ่อแม่ค่ะ

ไม่น่าจะดำนะคะ คุณแม่ น่าจะออก น้ำตาลๆ หวานๆหน่อย 😊

อย่ากินโอวัลตินบ่อยนะ เดี๋ยวจะเป็นเบาหวานคะ

อาหารที่กินไม่เกี่ยวกับสีผิวลูกค่ะ กินได้ปกติ