83 ตอบกลับ

มาเร็วมากค่ะมไม่ต้อบบีบนะคะ เป็นนมดีมากค่ะ ช่วงนี้

เหมือนกันเรยค่ะเเต่ยังเปนใสๆอยุ่ตอนนี้28weekเเร้วค่ะ

น้ำนมมาเร็วมากแม่. บ้านนี้ 8เดือนยังไม่มีวี่แววจ้า

นี่จนไกล้คลอดละค่ะ​ ไม่มีเลย​ นมเล็กเหมือนเดิมด้วย

นมไม่ต่างจากก่อนคลอดเลยค่ะของเรา​ เล็กเหมือนเดิม

มาเร้วมากกค่ะบ้านนี้ยังเงียบยุเลยจนจะคลอดแล้ววว

คุณแม่น้ำนมดีจัง บ้านนี้34wแล้วยังไม่มีเลยค่ะ😅

มาเร็วจัง ของเรา30วีคแล้วแต่น้ำนมยังไม่มาเลย😂

มาเร็วจังเลยค่ะ 27 เหมือนกัน ไม่มีวี่แววเลยค่ะ

ดีจังเลยค่ะ เราผ่าคลอดแล้วยังไม่มีน้ำนมเลย

บ้านนี้จะ 30 w แล้วยังไม่มีเลยง่ะ เป็นเศร้า