83 ตอบกลับ

บ้านนี้27+3w น้ำนมไหลออกเปนคาบเตมเสื้อในเลยค้ะ หมอก้ยังว่า ทำไมมีน้ำนมเร็วจัง

บ้านนี้ไหลตั้งแต่20wตอนนี้27w1dแล้วค่ะก็ยังไหลอยู่ค่ะเยอะบ้างเป็นบางวัน

บ้านนี้ไหลตั้งแต่ 6 เดือนค่ะ ตอนนี้ย่างเดือนที่9 แล้วก้อยังไหลค่ะ

ใช่ค่ะน้ำนมบ้านนี้ก้ไหลตอน7เดือนค่ะ#อย่าไปบีบไปเเกะมันนะค่ะ.😂😊

น้ำนมมาเร็วมากเลยค่ะแม่ บ้านนี้ 38 สัปดาห์แล้วยังไม่มาเลยยย🤣

ของเราไม่มีเลยค่ะเเม่ 32วีคน้ำนมไม่ไหลเลย ของเเม่ดีจัง✌💟

บ้านนี้ไหลตั้งแต่3จะ4เดือนค่ะ บางทีไหลเยอะบ้างทีไหนน้อย

อยากมีมั้งค่ะ ได้แต่คันๆ บวมๆ กลัวไม่มีนมให้ลูกจัง 😭😭

VIP Member

ใช่ค่ะ น้ำนมผลิตแล้วอย่าบีบอย่าแกะนะค่ะบ้านนี้ออกตอน18w

บ้านนี้36wแล้ว น้ำนมยังไม่มีมาเลยค่ะ ปวดคัดเต้ามากค่ะ