180 ตอบกลับ

กรีดไหมคะแม่ อิจฉาจังเลย คลอดง่ายยย น้องน่ารักมากเลยค่ะ

ฉีดยาชาให้ค่า

ยินดีด้วยนะคะน้องน่ารักมากๆ อยากคลอดง่ายแบบนี้บ้าง

ยินดีด้วยนะคะ อยากคลอดง่ายๆบ้างค่ะ 39+2 ยังไม่อัไรเลยค่ะ

39+2 เหมือนกันค่ะ เงียบมากเหมือนกัน เราอยากคลอดเอง แต่หมอจะให้นัดผ่าแล้วค่ะ 😅

ปากนิด จมูกหน่อย น่ารักจังลูก😍😍 เลี้ยงง่ายๆโตไวๆนะคะ

ขอบคุณมากค่า

คลอดง่ายดีค่ะ🥰 เลี้ยงง่ายๆแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

ขอบคุณมากค่า

น่ารักจังเลยค่ะ 35+6วีคเหมือนกันค่ะ อยากแตกบ้างจัง😂

รอสัก38วีคดีกว่านะคะแม่เพื่อความสมบูรณ์ของน้องค่ะ บ้านนี้ก้ลุ้นมากกลัวลูกจะได้อบ

น่ารักน่าชังมากๆค่ะ ยินดีด้วยนะคะ คลอดง่ายมากๆ

น่ารักน่าชังมากค่ะ แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

ยินดีด้วยค่ะ อยากโชคดีคลอดง่ายแบบนี้บ้างจัง

แข็งแรงทั้งแม่และลูกเลยน่ารักจังดีใจด้วยคะ