12 ตอบกลับ

malish ปั๊มคู่สภาพดี อุปกรณ์ครบ แรงดูดดีมาก ปั๊มเกลี้ยงเต้าแน่นอน มีโหมดกระตุ้นน้ำนม รุ่นนี้ตามโรงพยาบาลใช้เยอะ ดาราก็ใช้เยอะเหมือนกัน *** ประกันหมดแล้วนะคะ**** ขาย 2500 บาท (ซื้อมา 7900 ) ค่าส่ง ems 80 **ลงรูปไม่ได้รบกวนทักไลน์มานะคะ จะส่งรูปให้ดูค่ะ สนใจทัก ไลน์ id: aoy_pink

เครื่องปั้มนม Youha plus (YH8804 ขวดสีชา) ตัวเครื่องสีม่วง ปั้มคู่ไฟฟ้า มีแบตในตัว #อุปกรณ์ครบเหมือนเครื่องใหม่เลยค่ะ 💥ประกันหมด 21/10/63 💥แถมผ้าคลุม #ขายเพราะไม่มีเวลาปั้มค่ะ ส่งต่อ 2,000 บาท (รวมส่งค่ะ) #ไม่มีเก็บปลายทางค่ะ Line : wara.ii

มีของยูฮาค่ะ ซื้อมาใช้ไปแค่หนึ่งครั้ง อุปกรณ์ครบ แถมถุงเก็บน้ำนม แผ่นซับน้ำนมอย่างละกล่อง ขายเพราะตัวเล็กกินนมผงตั้งแต่อาทิตย์แรกค่ะ 1800รวมส่ง

มีค่ะถ้าแม่สนใจจะส่งไปกับเครื่องนึ่งขวดนมเลยค่ะ เครื่องนึ่ง+ที่ปั้มนม700รวมส่งค่ะที่ปั้มถ้าสนใจ @ไลน์มาดูนะคะpiyada1211

บ้าานี้ซื้อแอตติจุดมัมมารอแล้วคะ

ไม่มีที่นอนขาย400ค่ะ

ส่งต่อ 250 ค่ะ line:taeotaew

900คะมีประกัน

600รวมส่ง

400ค่ะ