อาการน้ำเดินเป็นแบบไหน

ตามหัวข้อเลยค่ะ เรากำลังนอนอยู่และพลิกตัวกลับมาฝั่งขวามือแต่รู้สึกว่าเป้าเปียกเลยลองเอามือคลำดูปรากฏว่ามันเปียกเหมือนน้ำลองดมดูมันไม่มีสีไม่มีกลิ่น แต่มีนิดเดียวและแห้งแล้วเลยสงสัยว่าเรามีอาการน้ำเดินมั้ยตอนเที่ยงคืนกว่าๆ กังวลมากเลยแบบนี้ต้องไปหาหมอมั้ยคะ เราไปอ่านมาแต่บทความมันไม่ค่อยตรงกับอาการของเรา น้ำมันมีนิดเดียวจริงๆไม่ได้เลอะที่นอนหรือกางเกงไม่ได้ซึมเลย เราเลยลองใส่ผ้าอนามัยไว้กะว่าพรุ่งนี้เช้าจะตรวจดู แต่อยากรู้ว่าควรไปหาหมอมั้ย มันจะอันตรายต่อเด็กมั้ย#ขอคำแนะนำกับแม่ๆด้วยนะคะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ